Mua bán nhà riêng tại Quận Cái Răng, giá 1 - 2 tỷ
1,18 tỷ · 89 m² · 13,26 triệu/m² · Đăng 2 ngày trước ; 1,1 tỷ · 89 m² · 12,36 triệu/m² · Đăng 2 ngày trước ; 1,5 tỷ · 70 m² · 21,43 triệu/m² · Đăng 2 ngày trước.
Cho hình vẽ dưới đây, biết cái cây có chiều cao ED = 2 m và khoảng cách AE = 4 m, EC = 2,5 m. Khi đó chiều cao AB của ngôi nhà là: A. AB = 5,2 m; B. AB = 3,2 m; C. AB = 1,25 m; D. AB = 3,5
Cho hình vẽ dưới đây, biết cái cây có chiều cao ED = 2 m và khoảng cách AE = 4 m, EC = 2,5 m. Khi đó chiều cao AB của ngôi nhà là: A. AB = 5,2 m; B. AB = 3,2 m; C. AB = 1,25 m; D. AB = 3,5 m.
HAPPY STAR CLUB HOTEL (Belgrade) - Đánh giá Khách ...
Tìm kiếm với từ khóa "Bán căn hộ Star Tower Hà Nội" ; 4,45 tỷ · 80 m² ·55,62 triệu/m² ; Giá thỏa thuận · 100 m² ; 5 tỷ · 90 m² ·55,56 triệu/m² ; Giá thỏa thuận · 92 m².